365 ದಿನಗಳ ವ್ಯಾಲಿಡಿಟಿ ಮತ್ತು ಉಚಿತ ಕರೆಯೊಂದಿಗೆ 3GB ಡೇಟಾ ನೀಡುವ ಈ BSNL ಪ್ಲಾನ್ ಬೆಲೆ ಎಷ್ಟು?

365 ದಿನಗಳ ವ್ಯಾಲಿಡಿಟಿ ಮತ್ತು ಉಚಿತ ಕರೆಯೊಂದಿಗೆ 3GB ಡೇಟಾ ನೀಡುವ ಈ BSNL ಪ್ಲಾನ್ ಬೆಲೆ ಎಷ್ಟು?

BSNL 1198 Plan: ಟೆಲಿಕಾಂ ಕಂಪನಿ BSNL ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅನೇಕ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಬಜೆಟ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬಿಎಸ್‌ಎನ್‌ಎಲ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತನ್ನ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಉತ್ತಮ ಪ್ರಯೋಜನಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡುವ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ.

BSNL ತಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಟೆಲಿಕಾಂ ಕಂಪನಿಗಳು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು ಅಂತಹ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಲಿದ್ದೇವೆ ಇದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ವರ್ಷಪೂರ್ತಿ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಅನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು.

BSNL 1198 ಯೋಜನೆ

ಇದರೊಂದಿಗೆ ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾಸಿಕ ವೆಚ್ಚವು ಕೇವಲ 100 ರೂ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ನೀವು ಅನಿಯಮಿತ ಕರೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವ ಯೋಜನೆಯು ಭಾರತ್ ಸಂಚಾರ್ ನಿಗಮ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಅಂದರೆ BSNL ನ ಯೋಜನೆಯಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು 12 ತಿಂಗಳ ಅಂದರೆ 365 ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ಎಸ್ಎಂಎಸ್ನ ಪ್ರಯೋಜನವೂ ಲಭ್ಯವಿದ್ದು ನಿಮ್ಮ ಮಾಸಿಕ ವೆಚ್ಚ ಕೇವಲ 100 ರೂಗಳಾಗಿವೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಈ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.

ಈ BSNL ಯೋಜನೆಯ ವೆಚ್ಚ ಎಷ್ಟು?

ಹೌದು ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು 12 ತಿಂಗಳ ಅಂದರೆ 365 ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ಎಸ್ಎಂಎಸ್ನ ಪ್ರಯೋಜನವೂ ಲಭ್ಯವಿದ್ದು ನಿಮ್ಮ ಮಾಸಿಕ ವೆಚ್ಚ ಕೇವಲ 100 ರೂಗಳಾಗಿವೆ. BSNL ನ ಈ ಯೋಜನೆಯ ಬೆಲೆ 1198 ರೂ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ವರ್ಷವಿಡೀ 365 ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ 300 ನಿಮಿಷಗಳ ವಾಯ್ಸ್ ಕರೆ, ತಿಂಗಳಿಗೆ 3GB ಡೇಟಾ ಮತ್ತು 30 SMS ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಕೇವಲ 100 ರೂ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿ ಸಾಕು!

ತಮ್ಮ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೀಮಿತ ಕರೆ ಮತ್ತು ಡೇಟಾವನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವವರಿಗೆ ಈ ಯೋಜನೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 1198 ರೂ.ಗಳನ್ನು 12 ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಖರ್ಚು ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ತಿಂಗಳಿಗೆ 100 ರೂಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ತಿಂಗಳಿಗೆ 3GB ಡೇಟಾ ಮತ್ತು 30 ಉಚಿತ SMS ಗಳ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅದರಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಖ್ಯೆ ಕೇವಲ ರೂ.100 ಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

You May Also Like